நீங்கள் இவற்றைச் செய்தால், கறிவேப்பிலை உங்கள் வீட்டில் செழிக்கும். !!

கறி வேறு எந்த மருத்துவ தாவரத்தையும் விட பழக்கமானது. எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, கறிவேப்பிலை போன்ற பழமொழிகளைக் கேட்காதவர்கள் யாரும் இல்லை. இதேபோல், கறிவேப்பிலை கலக்காத உணவுகளை உண்ணும் நபர்கள் இருக்க மாட்டார்கள். ஆவியாகும் எண்ணெய்களால் நிறைவுற்ற இலைகளுடன் மிக மெதுவாக வளரும் இந்த மூலிகை, முழு வளர்ச்சியை அடையும் போது ஒரு சிறிய மரமாக மாறுகிறது. ஈரப்பதமான மற்றும் ஈரமான மண்ணில் கறி நன்றாக வளரும்.
கறிவேப்பிலை சமையலறைக்கு அருகில் இருந்தாலும், இடம் கிடைப்பதைப் பொறுத்து ஒன்று அல்லது இரண்டு தாவரங்களை எங்கும் வளர்க்கலாம். இதேபோல், தொட்டிகளிலும் மண் நிரப்பப்பட்ட சாக்குகளிலும் நடவு செய்தால் போதுமான கறிவேப்பிலை கிடைக்கும். வேர்களில் இருந்து மொட்டுகளை வெட்டி நடவு செய்ய பயன்படுத்தலாம். நாற்றுகளை விதைத்து நாற்றுகளை உற்பத்தி செய்யலாம். வளரும் பருவத்தில், ஐந்து அல்லது ஆறு செட் இலைகளை மட்டுமே தக்க வைத்துக் கொண்டு சேகரிக்க முடியும். அல்லது அது வறண்டு போகலாம்.
முடி பராமரிப்பு எப்போதும் அழகு பராமரிப்பில் ஒரு வில்லன். ஒரு தீர்வைக் கண்டுபிடிக்க முயற்சிக்கும்போது ஏற்படக்கூடிய சிரமங்களைப் பற்றி விழிப்புடன் இருப்பது முக்கியம். பல சுகாதார நிலைமைகளைத் தணிக்க பல வழிகள் உள்ளன. ஆனால் முடி பராமரிப்பு என்று வரும்போது, ​​உன்னிப்பாக கவனம் செலுத்த வேண்டியது அவசியம்.
உங்கள் முடியின் ஆரோக்கியத்திற்கு சவாலான பல சிக்கல்கள் உள்ளன. பொடுகு, முடி உதிர்தல் மற்றும் உங்கள் முடியின் முனைகளை பிரித்தல் ஆகியவை மிகவும் பொதுவானவை. இதையெல்லாம் போக்க நீங்கள் உதவக்கூடிய சில வழிகளைப் பார்ப்போம்.
கறி மிளகு உலகின் சிறந்த முடி பராமரிப்பு தயாரிப்புகளில் ஒன்றாகும். இந்த நெருக்கடிகளை நாம் கறிவேப்பிலை மூலம் தணிக்க முடியும்

இது உங்கள் தலைமுடியின் ஆரோக்கியத்தை மேம்படுத்துகிறது மற்றும் உங்கள் தலைமுடிக்கு பிரகாசத்தை கொடுக்க உதவுகிறது. கறிவேப்பிலை நிறைய உடல்நலப் பிரச்சினைகளை குணப்படுத்த சிறந்த வழியாகும். பல சுகாதார பிரச்சினைகளை குணப்படுத்த கறிவேப்பிலை பயன்படுத்தலாம். இது ஆரோக்கியமான கூந்தலுக்கும் நல்லது. இது பல முடி பிரச்சினைகளை போக்க உதவுகிறது.

10 Shares:
You May Also Like
Read More

நோய் எதிர்ப்பு சக்தியை அதிகரிக்க 4 சூப்பர் உணவுகள்

யாரும் நோய்வாய்ப்பட விரும்பவில்லை. உங்கள் நோய் எதிர்ப்பு சக்தி நன்றாக இருப்பதை உறுதி செய்ய வேண்டும். ஒருவர் உடற்பயிற்சி செய்வதன் மூலமும், புகைபிடிப்பதாலும், குறைவாக…